เมื่อวันที่ 10 กรกฎาคม 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 มอบหมายให้ นางขวัญเรือน รุ้งตาล ผู้อำนวยการหน่วยตรวจสอบภายใน และนางเกดสุชา ทองน้อย ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา คณะกรรมการดำเนินการติดตามผลการดำเนินงาน และตรวจสอบภายในสถานศึกษา เป็นผู้ปฏิบัติงานตรวจสอบภายในสถานศึกษา ด้านงบประมาณ การเงิน การบัญชี และพัสดุ ณ โรงเรียนบ้านหนองหินโคนและโรงเรียนบ้านสระว่านพระยา พร้อมบูรณาการงานติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายการพัฒนาครูและการจัดทำแผนพัฒนาตนเองรายบุคคล (ID PLAN) ประจำปีงบประมาณ 2567
ภาพ/ข่าว ทีมประชาสัมพันธ์ สพป.นม.3