เมื่อวันที่ 10 กรกฎาคม 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมาเขต 3 มอบหมายให้ นายอังคารพิสุทธ์ สยามประโคน รองผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 3 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการฝ่ายประสานงาน การช่วยเหลือไกล่เกลี่ย ประนอมหนี้ สพป.นครราชสีมา เขต 3 เพื่อขับเคลื่อนการแก้ไขปัญหาหนี้สินครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ สพป.นครราชสีมา เขต 3
ภาพ/ข่าว ทีมประชาสัมพันธ์ สพป.นม.3