เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมาเขต 3 มอบหมายให้ นายเพิ่มวุธ บุบผามาตะนัง รองผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 3 พร้อมด้วย นางสาวศิริลักษณ์ เรืองศรีโรจน์ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการทบทวนแผนพัฒนาการศึกษาของกลุ่มจังหวัด พ.ศ. 2566 – 2570 จัดทำแผนปฏิบัติการด้านการศึกษาในระดับกลุ่มจังหวัด ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 และสร้าง การรับรู้ทิศทางการพัฒนาประเทศด้านการศึกษา และทิศทางการพัฒนาการศึกษาของกลุ่มจังหวัด พ.ศ. 2566 – 2570 ฉบับทบทวน ณ ดิอิมพีเรียล โฮเทล แอนด์คอนเวนชั่น เซนเตอร์ โคราช อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา
ภาพ/ข่าว ทีมประชาสัมพันธ์ สพป.นม.3
ความรู้สึกทั้งหมด
10อัญชลิกา เอิบสำโรง และ คนอื่นๆ อีก 9 คน