เมื่อวันที่ 6 กรกฏาคม 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมาเขต 3 มอบหมายให้ นางสาวมยุรีย์ เนตรศิลานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 และคณะศึกษานิเทศก์ สพป. นครราชสีมา เขต 3 ร่วมกิจกรรมการประกวดแข่งขันกิจกรรมการเรียนรู้ภายใต้โครงการเสริมสร้างคุณธรรมจริยธรรมและธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2567 ณ สนามแข่งขันโรงเรียนบ้านเมืองปักสามัคคี อ.ปักธงชัย จ.นครราชสีมา
ภาพ/ข่าว ทีมประชาสัมพันธ์ สพป.นม.3