เมื่อวันที่ 5 มิถุนายน 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 มอบหมายให้ นางสาวมยุรีย์ เนตรศิลานนท์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 ประธานเปิดกิจกรรม “พิธีมอบเกียรติบัตรแก่ผู้ผ่านการประเมินห้องเรียนคุณภาพตามโครงการ “ห้องเรียนน่าอยู่ คุณครูน่ารัก” และการประชุมกลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการศึกษาพระยา ตะแบก” พร้อมด้วยนางสาวสุปรีดา สถิตธรรมรัตน์ นายเฉลิมรัฐ วงษ์วัฒนะ ศึกษานิเทศก์ ณ โรงเรียนบ้านหนองหินโคน อ.ครบุรี จ.นครราชสีมา
ภาพ/ข่าว ทีมประชาสัมพันธ์ สพป.นม.3