วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 ลงตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ้านสมบัติเจริญ เยี่ยมชมบริบทของโรงเรียน การจัดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน การจัดการเรียนการสอนและพบปะแลกเปลี่ยนเรียนรู้กับคณะครู พร้อมตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 ในการสอบ NT (NATIONAl TEST) ณ โรงเรียนบ้านสมบัติเจริญ อำเภอเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428696448_884465713477445_3912644817747520308_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428696459_884465596810790_7142147931634853196_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428697464_884465213477495_7100792877653739760_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428701287_884465223477494_5931588765157107190_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429495402_884465496810800_2640136365948882785_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429539907_884465286810821_3837953551265553202_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429546395_884465840144099_4933894842230943851_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429566471_884465330144150_6408877139849483936_n-1024x768.jpg)