วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางนภาพรรณ นาดี ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 3 มอบหมาย นางสาวมยุรีย์ เนตรศิลานนท์ รอง ผอ.สพป.นครราชสีมา เขต 3 พร้อมด้วย นางพัชราภรณ์ พินิจพงศ์ ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตามฯ ตรวจเยี่ยมสนามสอบการประเมินคุณภาพผู้เรียน(NT) ชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 อำเภอครบุรี ไดแก่ โรงเรียนชุมชนบ้านนารากอรพิมพ์ โรงเรียนบ้านไชวาล โรงเรียนชุมชนจระเข้หินสังฆ์คุรุประชา และโรงเรียนอนุบาลครบุรี
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429576978_884445626812787_4589521365109470015_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428698967_884445693479447_1215726330479591157_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/428699484_884445686812781_5470707264286343934_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429940962_884445616812788_8913507383402310452_n-1024x768.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/429978015_884445576812792_4717981598948268184_n.jpg)
![](https://www.korat3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/430887698_884445606812789_8597798771222853096_n-1024x613.jpg)